Mafi kyawun Shirye-shiryen 7 don Matsa PDF.

Sabuntawa na karshe: 04/10/2024
Shirye-shirye don Matsa PDF

Tabbas kun shiga cikin bincike don nemo Mafi kyawun Shirye-shiryen Don Matsawa PDF, don taimaka muku sanya fayilolin ƙanana fiye da na asali. Kamar yadda aka saba, tsarin bincike yawanci yana da wahala kuma yana ɗaukar lokaci, musamman lokacin da ba ku san software ɗin da za ku yi la'akari ba.

A zamanin yau, PDF ya tabbatar da zama mafi shaharar tsarin fayil lokacin yada bayanai. Yana da matukar dace format cewa aiki a kan mahara dandamali, sabili da haka yana da matukar abin dogara. Koyaya, akwai lokuta lokacin da wannan tsarin ya gamu da wasu cikas yayin tsarin raba.

Don zama takamaiman, akwai lokutan da fayil ɗin PDF ba shine mafi girman girman sarrafawa don rabawa ba. A irin wannan yanayin, kira don aiki yana zuwa don a rage fayil ɗin PDF zuwa girman da za a iya rabawa. I mana, damfara Fayilolin PDF Ba tsari ba ne mai sauƙi lokacin da ba ku da software wanda ya keɓance musamman don hakan.

Shirye-shirye don Matsa PDF
Shirye-shirye don Matsa PDF

Mafi kyawun Shirye-shiryen 7 don Matsa PDF.

An yi sa'a a gare ku, kun kasance a daidai wurin da wannan labarin ya ɗauke ku ta hanyar bakwai mafi kyawun software na matsawa PDF waɗanda za ku iya zaɓar daga ciki, ko a kan dandamali. Windows o Mac. Ba tare da ƙarin ba, bari mu fara.


1. TalkHelper PDF Converter.

Canjin PDF na TalkHelper yana ɗaya daga cikin kayan aikin PDF mafi ci gaba da za ku iya samu akan kasuwa a yau godiya ga tarin abubuwan fasali. Don haka, bayyana akan jerin shirye-shiryen matsawa na PDF yana da ma'ana.

An fara daga dubawa wanda ba kawai sauƙin amfani ba ne amma kuma fiye da ilhama, an ba da tabbacin tsarin rage PDF mara wahala wanda ba za a iya kwatanta shi da wani ba. Yin aiki don rage girman fayil ɗin PDF na fayiloli da yawa a lokaci ɗaya bai kamata ya zama mai ban sha'awa ba lokacin da batch PDF matsawa shine dannawa kawai.

Don sauƙaƙe wannan, fasalin ja da sauke yana samuwa don amfani da ku. A lokaci guda, ana la'akari da sauri da daidaito. Ko da kun matsa fayilolin PDF cikin ƙananan fayiloli, kuna iya tabbatar da cewa ba za a lalata ingancin su kwata-kwata ba, kamar yadda ake yi da sauran kayan aikin aiki iri ɗaya.

Zazzage Akan Yanar Gizonku


2. Nice PDF Compressor.

Mafi kyawun fitarwa shine taken wannan ingantaccen software na rage PDF. Kuna iya samun shi azaman zazzagewa kyauta ko azaman sigar biya, gwargwadon bukatunku. Har ila yau, akwai sigar iri ɗaya mai dacewa da layin umarni wanda za'a iya haɗawa cikin tsarin don kammala ayyuka da sauri.

  Yadda ake Boye Layuka a cikin Excel Sauƙi. 3 Hanyoyi masu Sauƙi

Idan kuna da fayilolin PDF da yawa don matsawa, kamar a cikin babban fayil, Nice PDF Compressor Yana goyan bayan raguwar tsari na PDF, yana ceton ku lokaci da ƙoƙari. Lokacin aiwatar da algorithms Saka rubutu o Tsawon Gudu Don matsawa, zaku iya tabbatar da rage girman fayil ɗin PDF zuwa mafi ƙarancin girman da zai yiwu.

Wannan kayan aikin yana ci gaba da sabuntawa tare da sabbin abubuwan ci gaba a cikin duniyar PDF don ba ku mafi kyawun yuwuwar ƙwarewa. A ƙarshen rana, za ku yi aiki tare da ba kawai mafi kyawun inganci ba har ma da mafi kyawun software na rage PDF.

Zazzage Akan Yanar Gizonku


3. Cvision PDF matsa lamba.

Idan kuna neman ba kawai ƙarami ba har ma da fayilolin PDF masu dacewa da yanar gizo, Cvision shine mafi kyawun software na rage PDF don hakan. Fayilolin baki da fari suna matsawa da adadin sau 5-10 yayin da fayilolin launi suna matsawa da adadin sau 10-100.

Ko da lokacin aiki tare da matsananciyar matakan matsawar PDF, zaku iya tabbata cewa duk bayanan da ke cikin ainihin fayil ɗin PDF za a kiyaye su kamar yadda yake. Mai amfani da mai amfani koyaushe yana maraba da mu, kuma a gaskiya ma, masu haɓakawa sun tabbatar da cewa ƙwarewar mai amfani ya fi kyau tare da kyakkyawar ƙirar mai amfani.

Wannan yana sa amfani da kayan aiki cikin sauƙi kamar yadda ba ku da matsala wajen gano zaɓuɓɓukan da kuke buƙata. A lokaci guda, wannan software tana da layin umarni ga waɗanda mu ke son aiki a cikin m. Kuna iya aiwatar da sarrafa batch lokacin da kuke buƙatar rage girman fayilolin PDF ba tare da yin amfani da burauza mai wahala ba.

Zazzage Akan Yanar Gizonku


4. Orpalis PDF Mai Ragewa.

Tare da keɓaɓɓen mahallin mai amfani, Orpalis PDF Mai Ragewa Yana zaɓar yaren da za ku yi amfani da shi ta atomatik dangane da yankinku, tare da Ingilishi shine tsoho. Kasancewa ɗayan mafi kyawun software na matsawa PDF, yana da ikon sarrafa fayiloli ban da zaɓin ja da sauke dacewa lokacin ƙara fayiloli don matsawa PDF.

Wannan yana nufin cewa ana iya yin rage PDF a lokuta da yawa, lokaci guda, don haka samun babban matakan inganci. Ba za ku taɓa damuwa game da launi da ƙira ba saboda ana gano su ta atomatik kuma ana bincika su don mafi kyawun ma'ana.

  Mai karanta katin SD ba ya aiki a cikin Windows 10

Ta hanyar ƙwararrun dabaru, wannan kayan aiki mafi girma yana da ikon samun raguwar bayanan da ba shi da inganci ba tare da lalata inganci ba, ko da kuwa nau'in bayanai. Idan PDF ɗin yana da abun ciki wanda ba ku so, wannan kayan aikin layi yana sa komai ya zama tsari mai sauƙi a gare ku. Za a raba abun ciki yadda kuke so ya kasance, yayin da kuke jin daɗin gudu da ƙarfi.

Zazzage Akan Yanar Gizonku


5. Sejda PDF Compressor.

Mai sarrafa PDF Kayan aiki ne na giciye wanda ke da goyan bayan dandamali Linux, Windows da Mac, yana mai da shi ɗayan mafi kyawun software na matsawa PDF daga can saboda amincinsa. Bugu da ƙari, za ku iya zaɓar tsakanin sigar kan layi da ta layi dangane da wanda ya ba ku matsakaicin dacewa da kuke nema.

Kuna iya damfara fayilolin PDF ɗaya bayan ɗaya kuma idan buƙatar ta taso, zaku iya aiki akan fayiloli da yawa lokaci ɗaya ta amfani da zaɓi na rage PDF. Lokacin aiki tare da kayan aikin kan layi, tsaro koyaushe babban damuwa ne amma wannan kayan aikin yana tabbatar da tsaro tare da rufaffiyar haɗin kai don lodawa ko saukaargas kuma ana share fayilolin dindindin daga uwar garken bayan kun gama.

Akwai zaɓuɓɓukan hoto da yawa akwai waɗanda zaku iya wasa dasu, gami da inganci, ƙuduri, da ƙari don samun sakamakon da kuke so. Za a inganta hotuna yayin cire fonts da hotuna da ba a yi amfani da su ba baya ga babban saurin aiki.

Zazzage Akan Yanar Gizonku


6. Cisdem PDF Compressor.

Wannan kayan aiki ne na keɓance ga dandamali na Mac wanda ke zuwa da amfani yayin neman damfara fayilolin PDF. Ba kamar sauran kayan aikin da za su iya tsoma baki tare da inganci ba, Cisdem PDF Compressor yana tabbatar da cewa ana kiyaye inganci duk da matakan matsawa PDF.

A saman wannan, haɗin yanar gizon yana da sauƙi kuma mai ban sha'awa, har ma ga mai amfani da farko, don haka babu matsala a kusa da software da yin abubuwa. A gaskiya ma, tsarin rage PDF shine kawai matakai 3 masu sauƙi kuma ana nuna girman fayil na ainihi, ciki har da waɗanda aka annabta don fitarwa PDFs.

Don fito da mafi kyawun jerin masu rage PDF, ba mu manta da haɗawa da ja da jujjuyawa da fasali na matsawa na PDF a cikin kunshin ba. Mafi kyau kuma, akwai cikakken tallafi ga duk nau'ikan fayilolin PDF ba tare da nuna bambanci ba.

  Mafi kyawun Shirye-shiryen 7 don Gyara Takardu.

Za ku sami saitattun hanyoyin tacewa don buƙatun gama gari yayin daidaita ƙuduri da ingancin hotuna kamar yadda kuka fi so.

Zazzage Akan Yanar Gizonku


7. Neuxpower PDF Compressor.

Neuxpower PDF Compressor Ana samunsa azaman kwampreshin PDF ɗin da ake zazzagewa a layi ko kuma idan kuna son yin aiki tare da Intanet, yi amfani da kayan aikin kan layi don rage girman fayil ɗin PDF a cikin dacewanku. Abin mamaki, za ku iya damfara PDF akan 100kb, 200kb, 300kb har ma kafin waɗannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun iyaka waɗanda sauran aikace-aikacen ke biyo baya.

Za ku iya guje wa rarrabuwar PDF da haɗewa yayin da kuke kan haɗaɗɗen zane-zane iri ɗaya ba tare da lalata ƙuduri kwata-kwata ba. Tare da danna maballin, zaku iya aiwatar da raguwar tsari na PDF har ma a kan dukkan manyan fayiloli da manyan fayilolinsu idan akwai. Yin aiki akan fayiloli ɗaya bayan ɗaya zai zama abu na baya lokacin da kuka fara da wannan shirin.

Mafi kyau duk da haka, ko da bayan kun matsa fayilolin PDF, za ku iya ƙara rage girman ta hanyar damfara fitarwa zuwa fayilolin da aka fi so kamar ZIP ko RAR. Bugu da ƙari, wannan kayan aiki yana da tallafi don Windows da Mac.

Zazzage Akan Yanar Gizonku


Menene Mafi kyawun Shirin don Matsa PDF?

Kafin rufewa, kuna iya sha'awar karantawa Mafi kyawun Shirye-shirye guda 7 don Shirya Hotuna.

Kamar yadda aka gani a sama, jerin suna da girma don ku sami software da ke aiki mafi kyau a gare ku idan ya zo ga rage PDF.

Yanzu da kuka sake nazarin kowane kayan aiki kuma kun gano abin da kowannensu zai bayar dangane da fasali, lokacinku ne don yin zaɓi tunda ba za ku iya amfani da duk waɗannan kayan aikin a lokaci ɗaya ba. Wanne ya dauki hankalin ku? Kuma kawai idan akwai, akwai wasu kayan aikin ban mamaki da kuke tsammanin ba a nuna su ba?

Deja un comentario