Yadda ake amfani da Amazon Music akan Windows 11 mataki-mataki

Sabuntawa na karshe: 27/11/2025
Author: Ishaku
  • Amazon Music kunna Windows 11 Ana iya amfani da shi daga aikace-aikacen tebur ko mashigin yanar gizo.
  • Amazon Prime Prime ya ƙunshi waƙoƙi miliyan 100 tare da sake kunnawa da samun damar kwasfan fayiloli marasa talla.
  • Shirin da aka biya yana ba da kyauta kyauta, sauraron buƙata tare da saukaargas don sauraron layi.
  • Yana da mahimmanci a yi amfani da sabunta masu bincike ko aikace-aikacen hukuma don tabbatar da dacewa da aiki mai kyau.

Amazon Music akan Windows 11

Idan kayi amfani Windows 11. Idan kuna son kunna kiɗa yayin aiki, karatu, ko shakatawa kawai, za ku yi sha'awar sani Yadda ake amfani da Amazon Music akan kwamfutarka tare da tsarin MicrosoftKo kuna da biyan kuɗin da aka biya ko kuma kawai mai amfani ne na yau da kullun Amazon PrimeKuna iya samun abubuwa da yawa daga sabis ɗin kiɗa na Amazon daga PC ɗinku.

A cikin layi na gaba za ku gano Yadda ake zazzagewa da shigar da kiɗan Amazon akan Windows 11, menene bambance-bambance tsakanin Amazon Music biya da Amazon Music PrimeWaɗanne iyakoki ne kowane yanayi ke da shi, wane nau'in burauzar da kuke buƙatar amfani da sigar gidan yanar gizon, da yadda ake cin gajiyar cikakken kundin waƙoƙi, lissafin waƙa, da kwasfan fayiloli.

Zaɓuɓɓuka don amfani da Amazon Music akan Windows 11

Zaɓuɓɓukan kiɗa na Amazon akan Windows 11

A cikin Windows 11 kuna da asali Akwai hanyoyi guda biyu don samun damar kiɗan Amazon: daga aikace-aikacen tebur na hukuma ko ta sigar yanar gizoDuk zaɓuɓɓukan biyu suna ba ku damar shiga tare da asusun Amazon ɗin ku kuma ku ji daɗin kundin da ake samu bisa ga nau'in biyan kuɗin ku.

Zaɓin farko shine Amazon Music app samuwa a cikin Microsoft StoreAn ƙirƙira wannan ƙa'idar don haɗawa da Windows 11, karɓar sabuntawa ta cikin Shagon Microsoft, da ba da ingantaccen ƙwarewa fiye da mai binciken gidan yanar gizo, musamman idan kuna shirin yin amfani da sake kunnawa baya da jerin waƙoƙin da aka zazzage (idan kuna da biyan kuɗi). Hakanan, idan kuna son amfani da lasifikan waje, koyi yadda ake... Yi amfani da Amazon Echo azaman masu magana akan PC ɗin ku.

Hanya ta biyu ita ce amfani sigar yanar gizo ta Amazon Music daga mashigin mai jituwaBa kwa buƙatar shigar da komai; kawai je zuwa shafin Amazon Music na hukuma kuma ku shiga tare da asusunku. Zabi ne mai matukar dacewa idan kuna amfani da kwamfutoci da yawa ko kuma ba ku son shigar da ƙarin aikace-aikace akan kwamfutarku, kuma yana kama da wasu. shirye-shirye don sauraron kiɗa akan layi.

A cikin lokuta biyu, dandamali yana gano ta atomatik idan asusunku yana da alaƙa kawai da Amazon Prime ko kuma idan kuna da biyan kuɗin Amazon Music da aka biyakuma zai daidaita ayyukan da ake da su: ingancin sauti, kasancewar ko rashi talla, sake kunnawa bazuwar ko buƙatu, yuwuwar zazzage waƙoƙi, da sauransu.

Zaɓi tsakanin tebur da aikace-aikacen yanar gizo ya dogara da yawa akan yadda kuke amfani da sabis ɗin: Idan za ku saurari kiɗan kullun kuma kuna son haɗin kai mai laushi, app ɗin yana da shawarar sosai.Idan kawai za ku shiga lokaci-lokaci ko daga kwamfutoci daban-daban, sigar gidan yanar gizon na iya zama fiye da isa.

  Yadda za a kashe ko keɓance allon kulle a cikin Windows 11

Yadda ake saukewa da shigar da kiɗan Amazon akan Windows 11 daga Shagon Microsoft

Sauke Amazon Music akan Windows 11

Don amfani da Amazon Music cikin kwanciyar hankali akan PC ɗinku, abin da ya dace shine Shigar da aikace-aikacen hukuma daga Shagon MicrosoftTa wannan hanyar za ku guje wa gidajen yanar gizo na karya, abubuwan zazzagewa masu shakka, kuma tabbatar da cewa kun sami sabuntawa ta atomatik.

Tsarin shigarwa yana da sauƙi, tun da Ana rarraba app ɗin kiɗan Amazon don Windows kyauta a cikin Shagon MicrosoftBa kwa buƙatar biyan komai don zazzagewar kanta; Abin da ke ƙayyade abin da za ku iya yi a cikin app shine nau'in biyan kuɗi na asusun Amazon ɗin ku.

Da zarar ka shigar, lokacin da ka kunna app a karon farko zai tambaye ka Shiga tare da asusun Amazon ɗin kuAsusu ɗaya ne da kuke amfani da shi don siyayya akan Amazon, kallon Firimiyar Bidiyo, ko sarrafa biyan kuɗin Firayim ɗin ku. Bayan shigar da adireshin imel da kalmar wucewa, tsarin zai tabbatar da biyan kuɗin ku kuma ya buɗe abubuwan da suka dace.

Wani daki-daki mai mahimmanci shine An inganta app ɗin da kuka zazzage daga Shagon Microsoft don Windows 11Wannan yana ba ku damar sarrafa windows, sanarwar tsarin, da sarrafa sake kunnawa daga ma'aunin aiki. Ya fi dacewa fiye da ko da yaushe buɗe shafin burauza.

Daga aikace-aikacen tebur da kanta za ku iya bincika masu fasaha, kundi, waƙoƙi, lissafin waƙa da kwasfan fayilolihaka kuma sarrafa abubuwan da kuka fi so, lissafin waƙa na al'ada da, a yanayin biyan kuɗi, zazzagewar ku don sauraron layi.

Biya Amazon Music vs Amazon Music Prime akan Windows 11

Amazon ya bambanta a fili Ayyukan kiɗa guda biyu waɗanda za a iya amfani da su daga Windows 11: tsarin biyan kuɗi na Amazon Music (wanda ake kira Amazon Music Unlimited) da Amazon Music Primewanda aka haɗa tare da daidaitaccen biyan kuɗin Amazon Prime. Don ƙarin bayani game da gwaji da al'ummomi, duba Gwajin kiɗan Amazon da ƙungiyoyin fan.

Sabis ɗin biyan kuɗi shine wanda Amazon ke amfani dashi gasa kai tsaye da SpotifyApple Music da sauran dandamali makamantansuDon kusan kuɗin Yuro 10 na kowane wata, kuna da damar zuwa cikakken kasida ba tare da talla ba, tare da sake kunnawa kyauta da ikon sauraron duk abin da kuke so, duk lokacin da kuke so.

Tare da biyan kuɗin Amazon Music kuna da damar zuwa Wakokin miliyan 100 a ciki streaming ba tare da katsewar talla baKuna iya zaɓar takamaiman waƙa, takamaiman kundi, ko cikakken hoton zane na mawaƙin kuma kunna ta daga farkon zuwa ƙarshe ba tare da hani ko tsallake-tsallake ba.

Bugu da ƙari, wannan shirin yana ba da izini Zazzage kiɗa zuwa na'urar ku don sauraron layi.A cikin yanayin Windows 11, wannan yana faruwa a cikin aikace-aikacen tebur, inda zaku iya adana albam, lissafin waƙa, ko takamaiman waƙoƙi don kunna koda ba tare da haɗin Intanet ba, wanda ke da amfani sosai a ciki. kwamfyutoci lokacin tafiya.

  Yadda ake ƙirƙirar gajeriyar hanya zuwa Control Panel a cikin Windows 11

A nata bangare, Amazon Music Prime shine mafi ƙarancin sabis wanda aka haɗa a cikin biyan kuɗin Amazon PrimeA takaice dai, idan kun riga kun biya Prime don jin daɗin jigilar kayayyaki cikin sauri, Firimiya Bidiyo, ko wasu fa'idodi, kuna da damar yin amfani da wannan shirin kiɗan ba tare da ƙarin farashi ba, tare da wasu fasalulluka waɗanda ke bambanta shi da sabis ɗin da aka biya.

Abin da ke kunshe a cikin Amazon Music Prime akan Windows 11

Na ɗan lokaci, Amazon Music Prime yana ba da ƙayyadaddun kasida na waƙoƙi, amma yanzu Wannan shirin kuma yana ba da damar yin amfani da waƙoƙi miliyan 100 iri ɗaya kamar sabis ɗin da aka biyaBabban bambanci shine yadda zaku iya kunna wannan abun ciki daga ku Windows 11 PC.

Tare da Amazon Music Prime, koda kuna da adadin waƙoƙi iri ɗaya a hannun ku, Sake kunnawa bazuwar.Wannan yana nufin cewa ba za ku iya zaɓar takamaiman waƙa ba kuma ku saurare ta akan buƙata a duk lokacin da kuke so; dandamali ne ke da alhakin ƙaddamar da waƙoƙin da suka danganci mai zane, nau'in, ko jerin waƙoƙi da kuke amfani da su.

Yana yiwuwa a bincika kasida, bitar discographies, duba lissafin al'ada da ƙirƙirar lissafin waƙa na kuKoyaya, lokacin da kuka danna kunna, tsarin ba koyaushe zai fara da waƙar da kuka zaɓa ba, a maimakon haka zai ƙaddamar da jerin waƙoƙin bazuwar a cikin mahallin kiɗan.

Wani al'amari mai ban sha'awa shine Amazon Music Prime ya haɗa da zaɓi na lissafin waƙa akwai akan buƙataA cikin waɗannan takamaiman lissafin waƙa kuna da ƙarin sarrafawa, kuma kuna iya sauraron takamaiman abun ciki kai tsaye, kodayake baya bayar da cikakkiyar yancin sabis ɗin da aka biya.

Bugu da ƙari, shirin Firayim yana ba ku dama ga Kundin kundin kiɗan Amazon Music ba tare da talla bagami da wasu shirye-shirye na musamman. Daga Windows 11 gaba, zaku iya kunna waɗannan kwasfan fayiloli daga duka app ɗin da mai binciken ku, ba tare da ƙarin katsewar talla ba.

Iyakoki na Amazon Music Prime idan aka kwatanta da shirin da aka biya

Babban koma baya na Amazon Music Prime akan Windows 11 shine wancan Ba ya bayar da cikakken sake kunnawa kan buƙata.Kodayake kuna iya ganin maɓallin kunna kusa da waƙa, ƙwarewar za ta iyakance ta yanayin shuffle da ƙuntatawa na shirin Firayim.

Hakanan ba ku da sassauci iri ɗaya don Zazzage kiɗa zuwa kwamfutarka kuma saurare ta a layi.A cikin shirin Firayim, wannan fasalin ya fi iyakancewa ko kuma an tsara shi kai tsaye zuwa wasu na'urori kamar wayoyin hannu da kwamfutar hannu, yayin da a cikin tsarin da aka biya ana amfani da shi sosai a cikin aikace-aikacen tebur.

Dangane da talla, Amazon Music Prime na iya bayarwa gogewa kamar keɓaɓɓen rediyoTare da wasu iyakoki game da tsalle-tsalle na waƙa, odar waƙa, da maimaita waƙa, babban zaɓi ne ga waɗanda suka riga sun yi rajista zuwa Prime kuma suna son kiɗan baya ba tare da damuwa da yawa game da abin da ke kunne a kowane lokaci ba.

  Jagorar mataki-mataki don cire rubutu tare da Kayan aikin Snipping a cikin Windows 11

Idan kuna neman amfani mai ƙarfi daga Windows 11, nau'in mai amfani wanda Yana zaɓar takamaiman kundi, tsara jerin waƙoƙi dalla-dalla, kuma yana son sauraron kundi daga farkon zuwa ƙarshe.Sabis ɗin da aka biya yana yiwuwa ya fi dacewa da ku, saboda kusan yana kawar da duk waɗannan hane-hane.

A kowane hali, Amazon yana ba ku damar Gwada zaɓuɓɓuka daban-daban kuma canza shirin ku akan asusunkuDon haka zaku iya farawa da Prime, duba idan ya dace da ku, kuma idan ya gaza, haɓaka zuwa sabis ɗin da aka biya don cikakken 'yanci.

Yadda ake samun dama ga kundin kiɗan Amazon daga Windows 11

Ko kuna amfani da aikace-aikacen tebur ko mai bincike, Makullin mataki shine shiga tare da asusun Amazon inda kuke da Firayim ko shirin da aka biya.Daga can, tsarin yana gano nau'in biyan kuɗin da kuke da shi kuma yana nuna abubuwan da ake da su.

Idan kun zaɓi sigar gidan yanar gizon, kawai buɗe burauzar ku kuma Jeka gidan yanar gizon kiɗan Amazon na hukuma, kamar music.amazon.esDa zarar akwai, danna kan shiga kuma shigar da imel na asusun Amazon da kalmar wucewa, tabbatar da cewa asusun ne inda kake da Amazon Prime ko Amazon Music yana aiki.

Da zarar kun gama shiga, gidan yanar gizon zai gano bayanan ku kuma Zai daidaita yanayin mu'amala dangane da ko kai mai amfani ne na Firayim ko kuna da shirin da aka biyaA cikin duka biyun zaku sami damar bincika gabaɗayan kasida, amma yanayin sake kunnawa zai canza dangane da matakin biyan kuɗi.

A cikin aikace-aikacen tebur, magudanar ruwa yana kama da juna: lokacin da kuka buɗe shi a karon farko, zai tambaye ku Shigar da takardun shaidarka na AmazonDa zarar an inganta asusun, app ɗin zai daidaita ɗakin karatu, jerin waƙoƙi, abubuwan da kuka fi so, da tarihin sake kunnawa tare da bayanan da aka riga aka adana a cikin gajimare.

Daga Windows 11 za ku iya Bincika ta nau'i, yanayi, sabbin abubuwan fitarwa, jerin waƙoƙin da aka ba da shawarar, da kwasfan fayiloliKatalogin iri ɗaya ne a cikin app da gidan yanar gizo, don haka ba za ku rasa abun ciki ta zaɓi ɗaya hanya ko wata; kawai hanyar da ake sarrafa sake kunnawa kuma wasu zaɓuɓɓukan ci-gaba suna canzawa.

Kungiyoyin fan na kiɗan Amazon
Labari mai dangantaka:
Kiɗa na Amazon yana gwada Ƙungiyoyin Fans: al'ummomin fan in-app