Ikon ku Instagram za a iya mayar da su zuwa murabba'in hotuna da aka ɗauka tare da kyamarar ƙasa, saitunan tacewa guda goma, da hashtags 20 a bara. Kamfanin yana da dabarar wayo da zaku iya amfani da ita don tunawa da cikar Instagram shekaru 10. Duk abin da za ku yi don canza alamarku shine zuwa Profile ɗin ku kuma zaɓi zaɓin Saituna. Da zarar kun shiga shafin Saituna, gungura ƙasa har sai kun sami confetti. Hakanan zaka iya canza alamar anan.
Yanzu zaku iya zuwa allon gida kuma ku sami Instagram. Danna kan shi kuma danna "Change icon". Yanzu sabon gunki zai bayyana a ƙarƙashin sashin sadarwa. Kuna iya zaɓar gunkin da kuke so. Ko za ku iya zaɓar hoto daga Hoton hoto. Danna "Ok" kuma kammala hanya. Sabon gunkin zai bayyana da zarar kun gama. Kuna iya zaɓar wani gunki don maye gurbin na yanzu.
Ta yaya zan iya canza alamar Instagram ta?
Wannan labarin zai nuna muku yadda ake canza alamar Instagram. App na ɓangare na uku kuma zaɓi ne. Google Play yana da zaɓuɓɓuka daban-daban da yawa, amma ba duka ba ne ke ba ku damar canza alamar. Yayin da yawancin apps suna samuwa kyauta, wasu na iya buƙatar ka siyan ƙarin ayyuka. Hakanan yakamata ku tuna cewa waɗannan ƙa'idodin galibi suna dogaro da tallan in-app. X Icon Changer, misali ne.
Gajerun hanyoyi wata hanya ce ta gyara alamar app ɗin Instagram. Aikace-aikacen yana ba ku damar ƙirƙirar gajerun hanyoyi waɗanda ke ba ku damar aiwatar da wasu ayyuka daga wayarka. Kuna iya amfani da kowane hoto azaman gunki. Dole ne ku ajiye hoton zuwa na'urarku bayan gyara gunkin. Kuna iya share ko sanya sabuwar gajeriyar hanyar a cikin sharar bayan yin canje-canje. Kuna iya shirya alamar ta amfani da shirye-shirye na ɓangare na uku idan ba ku so.
Za ku iya canza alamar Instagram ku?
Za a iya canza sabon alamar Instagram idan ba abin da kuke tsammani ba. Don canza gunkin, zaku iya zazzage ƙasa daga wayarka Android o iPhone. Wataƙila kun lura cewa sabon launi na alamar yana kama da wanda ke kan tebur ɗinku. Akwai hanyoyi da yawa don canza alamar Instagram.
Masu amfani da Android suna iya sauya gumakansu na Instagram cikin sauƙi tare da aikace-aikacen ɓangare na uku. Kuna iya saukewa da yawa daga cikinsu Google Play Store. Wasu ƙa'idodin suna ba da fasali kyauta, wasu kuma dole ne a biya su. Kuna iya nemo ƙa'idodin da ke da tallan in-app, amma kuma dole ku yi hankali. Canjin Icon X yana da ƙa'idar da ke ba da zaɓin siyan in-app. Wannan app ɗin ya sami tabbataccen sake dubawa.
Bude aikace-aikacen Gajerun hanyoyi akan Android kuma nemo app ɗin Instagram don canza alamar. Zaɓi app ɗin sannan ka matsa Ƙara Action ko Ƙara zuwa Fuskar allo. Ana iya amfani da gajerun hanyoyi don canza gunkin kan na'urori iOS. Sannan zaku iya zaɓar gunki daga tarin Hotunanku don ƙirƙirar na al'ada. Hakanan zaka iya zaɓar gunki na biyu daga ɗakin karatu na hoto. smartphone.
Ta yaya kuke dawo da tsohon icon na Instagram?
Tsarin monochrome na aikace-aikacen Instagram na iya zama mai ban haushi, don haka zaka iya samun tsohon cikin sauƙi ba tare da katse iPhone ɗinka ba. Wannan labarin zai bayyana yadda yake aiki. Da farko dole ne ku nemo wurin aikace-aikacen Instagram. Wataƙila kuna iya gani akan allon gida. Ja gunkin zuwa sharar. Kuna iya sake canza alamar. Ta hanyar canza saitunan, zaku iya keɓance alamar Instagram ku.
Dole ne ku sabunta Instagram. Bude app kuma je zuwa bayanan martaba. Zaɓi Saituna. Doke ƙasa a kan shafin saiti har sai kun ga fashe ko fashe. Ya kamata yanzu ku sami damar shiga shafin sabunta alamar. Kuna iya dawo da tsohuwar alamar Instagram ta bin waɗannan matakan. Ikon ya kamata yanzu ya bayyana akan iPhone ɗinku. Gwada sake kunna wayarka idan ba ta aiki.
Shin zai yiwu a mayar da alamar Instagram akan iPhone ta?
Kun zo wurin da ya dace idan kuna son canza alamar Instagram akan iPhone ɗinku. Canjin baya shafar iOS 14 ko iPhone. Zai yi aiki tare da kowane na'urar iOS. Za ku dawo da alamar asali ko da wayar ku ta Android tana da shi. Don samun damar gajerun hanyoyi akan iOS, buɗe su kuma danna maɓallin Ƙara Ayyuka. Matsa Ƙara zuwa Fuskar allo sannan zaɓi Instagram. Zazzage Icon X Canjin don Android.
Ko da yake wannan hack ba zai sa Instagram duba mafi kyau, shi zai ba ka damar samun asali logo baya. Ko da yake ba ya dawo da tambarin app, har yanzu kuna iya amfani da tsohuwar alamar app ba tare da buƙatar warwarewa ba. Ko da yake za ku ga tambarin akan sabon ƙirar iPhone, ba zai zama kamar monochrome ba. Har yanzu kuna iya ƙara hanyar haɗi zuwa allon gida zuwa sabon tambarin, amma ba za ku buƙaci saukar da shi ba.
Har yanzu muna iya canza alamar Instagram 2021
Instagram ya sanar bayan cika shekaru 10 da kafu cewa ba zai sake barin masu amfani su canza alamar app din su ba. Instagram yana da sabon fasali wanda ya ba masu amfani damar canza gumaka na ɗan lokaci, amma an cire shi. Wani kwai ne na Easter da kamfanin ya kirkira a matsayin wani bangare na bikin cika shekaru 10 da kafuwa. Kuna iya canza gunkin tare da aikace-aikacen canza icon.
A halin yanzu, app ɗin yana ba da zaɓuɓɓuka takwas don gunkin sa. Akwai nau'ikan gunkin guda huɗu: tambarin al'ada (alama ta yanzu), gunkin gargajiya 2, da tambarin Instagram na asali. Kuna iya samun waɗannan zaɓuɓɓukan gumakan a cikin menu na Saituna. Kuna iya samun damar wannan zaɓi ta ziyartar Bayanan martaba, menu na hamburger ko Saituna. Don canza bayyanar gunkin, tabbatar kun buɗe saitunan. Ba shi da wahala.
Gumakan Instagram suna da sauƙi kuma masu kyau. Je zuwa "Settings" kuma canza alamar bayanin ku. Nemo shafin "Custom Colours" kuma zaɓi wani hoto daban. Yanzu za ka iya canza icon. Kawai bi waɗannan matakan idan kuna son canza alamar ku don 2021. Zai ɗauki ƴan matakai kawai don canza alamar ku a cikin 2021.
Menene ranar haihuwar Instagram?
Kuna iya yin mamakin ko har yanzu Instagram yana tambaya game da ranar haihuwar ku idan kai mai amfani ne na Instagram. Masu amfani da Instagram sun fara yin wannan tambayar a farkon 2019, don haka watakila kun saba da ita. Amma akwai dalilin da ya sa wannan ya canza. Instagram ya bayyana a fili cewa yana da niyyar kiyaye abubuwan da yara ke ciki ta hanyar tambayar su ranar haihuwar su. Iyaye ko matasa na iya yin watsi da buƙatar, ko da kuwa shekarun su.
Instagram ba ya bayyana ranar haihuwarsa ga jama'a, amma kuna iya ganin kwanakin da mutane suka buga a asusunsu. Idan kun shiga Instagram kwanan nan, da alama kuna ganin rubutun ranar haihuwar abokanku. Idan har yanzu kuna fuskantar matsala wajen gano ranar haihuwar wani, Instagram zai yi aiki don bayyana ranar haifuwar su a bainar jama'a. Instagram zai ci gaba da tambayar masu amfani da shi game da ranar haihuwar su.
Ta yaya za ku iya isa alamar shekaru 18 akan Instagram?
Ba shi da wahala a gano yadda ake samun sama da 18 akan Instagram. Yawancin matasa suna da tambayoyi iri ɗaya. Instagram yana saita iyakacin shekaru dangane da inda kake zama, wanda ya bambanta da ƙasa. A Amurka, alal misali, shekaru 21 kenan. Koyaya, a Kanada da Ingila shekaru 18 ne. A takaice dai, mutumin da ba doka ba akan Instagram ba zai iya bin wani asusu ba. Ba lallai ne ku damu da wannan ba saboda akwai wasu hanyoyin da za ku iya tsallake shekaru 18 akan Instagram
Ko da yake akwai zaɓuɓɓuka da yawa don shawo kan shekaru 18, hanya mafi kyau ita ce kawai samun damar shafukan da ke ba da damar waɗanda suka wuce shekaru 18. Misali, gidajen yanar gizon barasa galibi suna da iyakacin shekaru don sanar da ƙanana cewa ba za su iya siyan samfuran su ba. Duk da haka, ga masu shayarwa, wannan ba shi da mahimmanci. Ta yaya zaku iya sanya Instagram yayi kama da shekaru 18? Anan akwai wasu shawarwari don zama sama da 18 akan Instagram.
Nemi ƙarin:
Sunana Javier Chirinos kuma ina sha'awar fasaha. Idan dai zan iya tunawa, ina sha'awar kwamfuta da wasannin bidiyo kuma wannan sha'awar ta ƙare a cikin aiki.
Na shafe fiye da shekaru 15 ina buga game da fasaha da na'urori a Intanet, musamman a cikin mundobytes.com
Ni kwararre ne a harkar sadarwa da tallace-tallace ta kan layi kuma ina da masaniyar ci gaban WordPress.