Idan Allon Nuni yana damun ku ta hanyar tashi akan allon nuni na kwamfutar tafi-da-gidanka, za ku gano a ƙasa mabanbanta dabaru don musaki Allon allo a Gida. windows 10.
Kashe Allon allo akan Nuni a cikin Gida windows 10
Idan Maɓallin Jiki a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka ba zai yi aiki daidai ba, Hakanan zaka iya amfani da ginanniyar Allon Nuni kamar yadda ake samu a kwamfutar tafi-da-gidanka.
Duk da haka, Maɓallin Allon na iya zama mai ban haushi, idan ya fara tashi a kan kwamfutar tafi-da-gidanka nan da nan ko kuma ya fara farawa akan Nunin Shiga.
Wannan na iya faruwa, idan kun sami kanku ta hanyar bazata kunna On-Display Keyboard a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka kuma madannin kan allo zai sami saiti don farawa a Nunin Shiga kuma baya ga farawa bayan kun Shiga pc.
1. Kashe Allon Allon Nuni Ta Amfani da Maɓallin Zaɓuɓɓuka
Idan Maɓallin Nuni-nuni ya riga ya buɗe, zaku iya dakatar da shi daga farawa akai-akai akan kwamfutar tafi-da-gidanka ta zuwa allon nunin Zaɓuɓɓukan Maɓallai na kan-Nuna.
1. Tare da Mouse ko trackpad, danna kan zabi Maɓalli akan Allon allo akan Nuni.
2. A kan allon nunin Zaɓuɓɓuka, danna kan Gudanarwa ko a'a Maballin Nuni Yana farawa bayan Ko Na Yi Rijista hyperlink.
3. A kan allon nuni na gaba, Un-check Yi amfani da Allon allo akan Nuni Zabi.
4. Danna kan Aiwatar da kuma OK don adana kuri'a na wannan saitin don Allon allo akan Nuni a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka.
Bayan wannan, ba za ku gano Allon Allon kan Nuni yana farawa akai-akai tare da kwamfutar tafi-da-gidanka ba.
2. Kashe Allon Kan allo Yin Amfani da Saitunan
Mafi kyawun zaɓi don Kashe Allon allo akan Nuni a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka shine ta zuwa Saitunan Samun dama a kwamfutar tafi-da-gidanka.
Ka tafi zuwa ga Saituna > Sauƙin Shiga > zaɓi keyboard a cikin sashin hagu. A cikin sashin dama, kashe Allon allo ta hanyar canja wurin toggle zuwa KASHE maimakon.
Kalmar: Hakanan zaka iya danna Windows + CTRL + O maɓallan don gyara KASHE Allon allo.
3. Kashe Allon Allon Yin Amfani da Ƙungiyar Gudanarwa
Lokacin da kake son amfani da Ƙungiyar Gudanarwa, ƙila za ka bi matakan da ke ƙasa don dakatar da Allon allo akan Nuni daga tasowa akan allon nuni na kwamfutar tafi-da-gidanka.
Buɗe Panel Gudanarwa> tabbatar kun kunna kallon aji kuma danna kan Sauƙin Shiga.
A kan allon nuni na gaba, danna kan Sauƙin Shiga Tsakiyar.
A Sauƙin Shiga allo na tsakiya, gungura ƙasa kuma danna kan Yi amfani da PC Kuma ba amfani da linzamin kwamfuta ko allo ba hyperlink kasa "Gano duk Saituna" part.
A kan allon nuni na gaba, Cire cack Yi amfani da Allon allo akan Nuni zabi.
5. Danna kan Aiwatar da kuma OK don adana yawancin wannan saitin a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka.
4. Kashe Allon Allon kan Nuni Yin Amfani da Rijista
Manyan abokan ciniki za su iya kashe cikakken Allon Allon kan Nuni ta amfani da Nuni Editan Rijista. Akwai yiwuwar za ku so ku yi a madadin na kwamfutar tafi-da-gidanka kafin bin matakan da ke ƙasa.
Bude Run Command > iri regedit kuma danna kan OK ko latsa Shigar da maɓalli akan maballin kwamfutar tafi-da-gidanka.
A allon nuni Editan rajista, kewaya zuwa HKEY_LOCAL-MACHINE > Tsarin software > Microsoft > Windows > Zamani > Gasktawa > LogonUI.
A cikin LogonUI Jaka, buɗe Allon allo na ShowTablet Maɓalli ta danna sau biyu akan sa kuma saita ƙimar sa 0 kuma zai kashe Allon allon nuni a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka.
Kalmar: If Allon allo na ShowTablet Babu Maɓalli a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka, cewa dole ne ka ƙirƙiri muhimmin abu ta danna dama da yanke shawara akan Ƙirƙiri Sabon Maɓalli.
Forestall On-Nuni Keyboard daga Farko a Nunin Shiga
Samar da mabuɗin kan allo a allon nuni na Login na iya zama da amfani, idan madannai na jikin kwamfutar tafi-da-gidanka ta hanyar al'amura.
Idan ba kawai kuna son Allon allo ba yana fitowa a allon nunin Login, zaku iya kashe wannan zaɓi ta hanyar zuwa Zaɓuɓɓukan Keyboard On-Nuna (Hanyoyin # 1) da ƙari daga Kwamitin Gudanarwa.
Bude Kwamitin Gudanarwa > danna kan Sauƙin Shiga > Sauƙin Shiga Tsakiyar.
A Sauƙi na Shiga allo na tsakiya, danna kan Canja Saitunan Shiga zabi.
A kan allon nuni na gaba, Cire cack Sanya Allon madannai ba tare da fita ba zaɓi a ƙarƙashin "A Signal-in" shafi.
Hakanan kuna iya cirewa Bayan Signal-in filin, idan ba ka son Allon-nuni ya fara fita bayan ka Shiga pc.
Danna kan Aiwatar da kuma OK don adana yawancin wannan saitin a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka.
Bayan wannan, ba za ku gano Maɓallin Allon kan Nuni yana damun ku ta fara Nunin Shiga ba.
- Yadda mutum zai iya canza bayanan shiga cikin gida windows 10
- Yadda mutum zai iya Ajiyayyen Gida windows 10 PC
Sunana Javier Chirinos kuma ina sha'awar fasaha. Idan dai zan iya tunawa, ina sha'awar kwamfuta da wasannin bidiyo kuma wannan sha'awar ta ƙare a cikin aiki.
Na shafe fiye da shekaru 15 ina buga game da fasaha da na'urori a Intanet, musamman a cikin mundobytes.com
Ni kwararre ne a harkar sadarwa da tallace-tallace ta kan layi kuma ina da masaniyar ci gaban WordPress.