Idan kana so download Reimage gyara, kun zo wurin da ya dace. Anan za ku same shi. Bugu da kari, zaku sami bita wanda ke bayyana takamaiman abubuwan aikace-aikacen. A matsayin mai amfani da PC akai-akai, mai yiwuwa ba ku kasance sababbi ga canje-canjen PC na yau da kullun ba.
Waɗannan canje-canjen sun haɗa da Blue Screen of Death, fasalin da Windows nakasassu, batun yin rajista da sauran su. Lokacin da irin waɗannan lokuta suka taso, masu haɓaka software galibi sune ƙwararrun farko don tuntuɓar su.
Amma tare da babban adadin da suke cajin, yawancin masu amfani da PC na iya so su sake yin la'akari da wasu zaɓuɓɓukan kasafin kuɗi kamar Reimage. Wannan shirin yana taimakawa wajen gyara matsalolin PC daban-daban, daga software zuwa hardware.
Hakanan yana magance waɗannan matsalolin ta atomatik kuma tare da saurin walƙiya. Yanzu, ga babbar tambaya: Shin Reimage lafiya? Amsar mai sauki ita ce eh. Wannan ingantaccen sabon kayan aiki ne. Koyaya, muna gayyatar ku don ku san shi da kyau.
Wataƙila kuna iya sha'awar: Yadda ake Sanya AVG Antivirus A PC ɗinku. Koyarwa
Menene Reimage?
Shin kun taɓa tunanin PC ɗinku yana da matsalar software, kawai don gano cewa matsalar akasin haka? Wannan shine yadda zai iya zama rikitarwa don gano matsalolin da ke da alaƙa da PC. Gyara waɗannan batutuwa kuma na iya ɗaukar lokaci a mafi yawan lokuta, musamman idan aka yi da hannu.
Zazzage Gyaran Reimage na iya zama kyakkyawan zaɓi saboda abin sha'awa yana iya ganowa da gyara waɗannan matsalolin ta atomatik. Kayan aikin halal ne kuma an ƙera shi don warware matsalolin da ke da alaƙa da kwamfuta ta hanyar gyara ko musanya fayilolin da suka lalace.
Reimage kuma yana taimakawa gyara lalacewa ta hanyar kwayar cutar Trojan, malware, lalacewa ta hanyar kayan leken asiri, da sauransu. Wannan kayan aikin na iya yin gyarar sake shigar da Windows da gyara cikin lokacin rikodin. Kuma mafi kyawun duka shi ne ya rage el tiempo jiran gyara ga masu amfani.
Sabanin yawancin da'awar, Reimage baya haifar da asarar shirye-shirye, bayanan mai amfani ko saituna. Mai laifin zai iya zama kwayar cuta, malware ko wani abu. Kayan aiki na iya gano matsalolin hardware waɗanda suke da wuya a samo asali. Hakanan yana magance waɗannan matsalolin cikin gamsuwa.
Shin Reimage riga-kafi ne?
Ba labari ba ne cewa yawancin mutane suna rarraba Reimage azaman riga-kafi. Tare da shigar da shirin, ba su ga wani dalili na ficewa don daidaitaccen riga-kafi ba. Don haka, Reimage riga-kafi ne ko kuma yana da abubuwan da suka wajaba don hana malware, ƙwayoyin cuta, kayan leƙen asiri, tsutsotsi da sauran barazanar makamantansu?
Abin takaici, amsar itace a'a! Reimage ba riga-kafi ba ne kuma bai taɓa kasancewa ba. Hakanan ba shi da fasalulluka waɗanda riga-kafi na yau da kullun suke da su. Ayyukanta shine ganowa da gyara lalacewar tsarin kwamfuta.
Abin sha'awa, Reimage na iya maye gurbin shirye-shiryen da suka lalace kuma suyi duk abin da ya wajaba don kiyaye tsarin ku yana gudana da kyau. Don haka duk da cewa kun sami damar saukar da gyaran Reimage, har yanzu ba ku sami kariya daga ƙwayoyin cuta, malware ko harin tsutsa ba. Za su iya cutar da tsarin ku ba tare da amsa Reimage ba.
Hana waɗannan hare-haren aikin riga-kafi ne. Yawancin riga-kafi har ma sun fara ba da fasali kama da Reimage. Za su iya ganowa da sabunta tsoffin shirye-shirye da gyara wuraren rajista da suka lalace. Abin da Reimage zai iya yi muku shine gyara lalacewar da ƙwayoyin cuta, malware, tsutsotsi da sauran matsaloli iri ɗaya ke haifarwa.
Me yasa tallan gyaran Reimage ke ci gaba da bayyana
Tu gidan yanar gizo mai bincike koyaushe yana turawa zuwa gidan yanar gizon Reimage wanda ke haifar da babbar damuwa. Mafi munin sashi shine Reimage da sauran tallace-tallacen da suka bayyana suna da kutse. Menene zai iya zama sanadin wadannan fafutuka masu ban haushi?
Idan kun ci gaba da fuskantar irin waɗannan nau'ikan turawa lokaci zuwa lokaci, da alama kun shigar da adware akan tsarin kwamfutarku. Wannan yana bayyana dalilin da yasa tallan Reimage ke ci gaba da bayyana.
Wani dalili mai yiwuwa dalilin da yasa kuke ganin Reimage shine cewa wasu shafuka suna tura ku zuwa shirin. Adware yawanci yana zuwa tare da shirye-shirye kyauta waɗanda zaku iya saukarwa cikin sauƙi daga Intanet.
Software da aka zazzage daga Intanet kyauta kuma na iya shigar da adware akan kwamfutarka ba tare da saninka ba. Yawancin su sun ƙunshi software mara kyau. Saboda haka, da zarar ka shigar da freeware, adware ɗin da aka makala a cikin shirin za a sauke ta atomatik, shigar da kunnawa a kwamfutarka.
Tare da shigar adware akan PC ɗinku, tsammanin tallace-tallace daga Reimage da sauran shirye-shirye zasu ci gaba da bayyana lokaci zuwa lokaci. Tallace-tallacen suna yin kutse kuma suna iya sa ku ji daɗi. Amma hakan bai sa Reimage ya zama shiri mai haɗari ba, kamar yadda mutane da yawa ke faɗi.
Don haka meneneme adware yake nufi? Wannan PUP (shirin da ba a so). Yawancin masu amfani da PC suna kwatanta shi da ƙwayar cuta ko malware, amma ba haka ba. Abin da adware ke yi shine samar da kudaden shiga ga masu haɓakawa ta hanyar ba da tallace-tallace da yawa ga masu amfani.
Software mai tallafin talla wani suna ne na adware. Wannan shirin kuma yana lura da ayyukan masu amfani da yanar gizo don nuna musu tallace-tallacen da aka yi niyya. Hakanan yana iya canza shafin gida na kwamfutarka, shigar da kayan leken asiri akan na'urarka, kuma yana jefa maka tallan da ba'a so. Ɗayan waɗannan tallace-tallacen na iya zama Repair Reimage.
Wataƙila kuna son sani: Yadda ake Sanya Panda Antivirus Kyauta.
Reimage Pop-Up Ads: Yadda ake sanin idan akwai adware akan tsarin ku
Ba kowa bane ke jin daɗin samun tallan da ba'a so da ke bayyana lokaci zuwa lokaci akan kwamfutar su. Ba kome ba idan tallace-tallacen game da wani muhimmin shiri ne ko wani abu da zai amfane su sosai.
Samun adware a kan kwamfutar zai tabbatar da cewa kuna samun fashe-fashe da yawa daga lokaci zuwa lokaci. Amma kar mu manta cewa wani lokacin wani abu na daban na iya zama alhakin tallan.
Don haka ta yaya za ku gane idan akwai adware da ke gudana akan tsarin ku?
Ta wannan hanyar:
- Ba za a nuna shafin yanar gizon da kuke ziyarta akai-akai ba yadda ya kamata.
- Tallace-tallacen da ba a so da yawa za su bayyana kuma za su bayyana a wuraren da bai kamata ba.
- Hanyoyin haɗi zuwa gidajen yanar gizo zasu kai ku zuwa wurare daban-daban.
- Canje-canje ga shafin farko na burauzar gidan yanar gizon ku ba tare da wani sanarwa ko izini daga gare ku ba.
Lokacin da wannan ya ci gaba da faruwa akan kwamfutarka, to zaku iya nuna yatsu cikin nutsuwa a adware.
Yadda Gyaran Reimage ke Aiki
Yawancin masu amfani da Reimage Repair suna ci gaba da da'awar cewa software ɗin ta taimaka musu warware matsalolin fasaha masu rikitarwa da tsada tare da kwamfutocin su. Amma idan bayan zazzage Reimage Repair ba za ku iya gano yadda shirin yake aiki ba, kuna iya shakkar irin waɗannan da'awar.
Reimage Repair babbar manhaja ce ta ci-gaba kuma ƙwaƙƙwaran da ta haɗa da abubuwa masu ban sha'awa da yawa. Ana gudanar da wannan shirin ta hanyar bincike dalla-dalla akan kwamfuta. Ta wannan hanyar, zaku iya gano fayilolin da suka ɓace da kurakurai kamar gurɓatattun rajista da .dlls.
Lokacin da binciken ya cika, Reimage zai ba da cikakkun bayanai game da kowane lalacewa ko kurakurai kuma ya nemi masu amfani su ɗauki mataki. Don haka, tare da dannawa mai sauƙi, zaku iya cire lalacewar da ƙwayoyin cuta, malware ko fayilolin da suka ɓace suka haifar.
Abin da ya sa Reimage ya zama na musamman shi ne cewa yana da fayilolin Windows sama da miliyan 25, waɗanda yake amfani da su don maye gurbin fayilolin da suka ɓace ko lalacewa a lokacin aikin gyarawa.
Hakanan ana sabunta ma'ajin bayanai akai-akai, wanda ke sa zazzagewar Reimage Repair ya zama babban ra'ayi. Bugu da ƙari, an sabunta algorithm na software don taimakawa hanzarta duk wani aikin gyara da kuke aiwatarwa.
Yadda ake Cire Reimage Repair daga Kwamfuta
Magana game da kwayar cutar Reimage sun shiga cikin zukatan masu amfani da yawa kuma yanzu suna ganin shirin a matsayin fayil ɗin mugunta. Wannan maganar karya ce, tun daga Reimage Ba kwayar cuta ba ce, amma shiri ne tsara don taimakawa tsarin aiki da kyau.
Ace kana fama da jinkirin PC, kuskuren rajista, da ƙari. Sannan samun Reimage zai iya zama amsar matsalar kwamfutarka. Abin da ke bambanta Reimage shine cewa yana magance matsaloli ta atomatik.
Koyaya, duk wasu batutuwan fasaha waɗanda Reimage ke gyara ta atomatik, zaku iya gyarawa da hannu. Yawancin mutane kawai sun fi son amfani da kayan aikin saboda sauƙin amfani.
Duk da haka, idan kuna jin kamar ba ku buƙatar Reimage a kan kwamfutarka, ga yadda za ku rabu da shirin ba tare da karya gumi ba. Waɗannan su ne matakan da ya kamata ku bi:
- Hanyar 1: Ziyarci menu na farawa na kwamfutarka kuma je zuwa sashin sarrafawa.
- Hanyar 2: zaɓi zaɓi "uninstall shirin".
- Hanyar 3: Abu na gaba shine gano wurin Reimage Repair shirin da aka sanya akan tsarin ku. Sannan danna dama akan shirin kuma zaɓi zaɓi cirewa.
- Hanyar 4: a ƙarshe, kun cire kunshin shirin. Koyaya, idan daga baya kuka yanke shawarar cewa ba kyakkyawan zaɓi bane, zaku iya sake saukar da gyaran Reimage kuma ku more fa'idodinsa.
Kuna buƙatar koyo: Menene Antivirus kuma menene don me?
ƙarshe
Muna farin cikin cewa kun sami damar sauke gyaran Reimage daga rukunin yanar gizon mu. Matsayin tsaro na shirin ya dogara da inda kuka sauke shi. Ya kamata ku samo shi daga amintaccen rukunin yanar gizo kamar Milprogramas.com. Idan haka ne saukaargas daga wasu tushe na ɓangare na uku waɗanda ba ku da tabbas game da su, kuna iya shigar da malware, kayan leken asiri, ko ƙwayoyin cuta a cikin tsarin kwamfutar ku.
Sunana Javier Chirinos kuma ina sha'awar fasaha. Idan dai zan iya tunawa, ina sha'awar kwamfuta da wasannin bidiyo kuma wannan sha'awar ta ƙare a cikin aiki.
Na shafe fiye da shekaru 15 ina buga game da fasaha da na'urori a Intanet, musamman a cikin mundobytes.com
Ni kwararre ne a harkar sadarwa da tallace-tallace ta kan layi kuma ina da masaniyar ci gaban WordPress.