Ta yaya kuke ɗaukar hotuna 2X2 akan iPhone?

Sabuntawa na karshe: 04/10/2024

Kuna da zaɓuɓɓuka da yawa don yin hoton murabba'i akan a iPhone. Masu amfani za su iya matsa hoton don ƙirƙirar hoto mai murabba'i a cikin Kamarar iPhone. Bude aikace-aikacen Hotuna, sannan je zuwa shafin Albums don ɗaukar hoto 2X2. Danna maɓallin Ƙara a cikin aikace-aikacen Hotuna don zaɓar hotunan da kake son haɗawa a cikin hoton 2X2. Wata hanya don ƙirƙirar hotuna 2X2 akan iPhone ɗinku shine ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta. Hakanan za'a iya sauƙaƙe wannan aikin ta hanyar amfani da aikace-aikace.

Ta yaya kuke ɗaukar hoto na 2X2 don iPhone?

Yana yiwuwa a ɗauki hotuna 2X2 akan iPhone ta hanyoyi da yawa. Kuna iya amfani da app ɗin kamara don ɗaukar hotuna. Matsa allon don ɗaukar hoto 2×2. Hakanan zaka iya matsa shafin Albums a cikin aikace-aikacen Hotuna. Na gaba, zaɓi hotunan da kuke son haɗawa a cikin hoton 2X2 kuma danna maɓallin Ƙara. Hoton hoto wata hanya ce ta ƙirƙirar irin wannan hoton.

Kuna iya zaɓar hoton sannan ku yanke shi. Matsakaicin hoton zai bambanta dangane da girmansa. Ƙimar hoto mai girma sau biyu zai haifar da 50 pixels a kowace inch. Idan ka ƙara girman girman hoton, zai sami rabin pixels masu yawa. Kuna iya haɓaka ingancin hotunanku ta amfani da firinta mai ƙima.

Ta yaya zan iya yin hoto na 2X2?

Akwai hanyoyi da yawa don ɗaukar hoto na 2 × 2 akan iPhone ɗinku. Kuna iya buɗe aikace-aikacen kamara kuma zaɓi Yanayin Square. Matsa allon da zarar an zaɓi wannan yanayin don ɗaukar hoto. Hakanan zaka iya buɗe aikace-aikacen Hotuna kuma zaɓi hotunan da kake son haɗawa a cikin kundin 2x2, sannan danna Ƙara. Wata hanyar ɗaukar hoto 2x2 ita ce ɗaukar hoton hoton ku.

  Ta yaya zan iya share imel mai yawa daga Gmail akan iPhone?

Wani app na iPhone zan iya amfani dashi don ƙirƙirar hoton fasfo?

Kuna iya ɗaukar hotuna fasfo tare da iPhone ɗinku. Ko da yake ba a matsayin ƙwararru kamar ƙwararrun masu daukar hoto ba, iPhones suna yiwa duk kwalayen alama. Fuskar ku yakamata ta bayyana a tsakiyar waɗannan hotuna. Ƙari ga haka, ya kamata hotuna su kasance a sarari kuma kada su haɗa da inuwa ko wasu kurakurai. Duk da haka, za ka iya amfani da ginannen gyara kayan aikin a kan iPhone don bunkasa your photos. Waɗannan kayan aikin gyara ba koyaushe suke tasiri 100%. Kada ku ɗauka cewa za a karɓi hoton fasfo ɗin ku idan ingancin ba shi da kyau.

Giniyar kyamarar iphone tana ba ku damar ɗaukar hotuna fasfo masu inganci ko da ba tare da amfani da tripod ba. Don sakamako mafi kyau, yana da kyau a yi amfani da tripod. Mai ƙidayar lokaci kuma babban zaɓi ne idan kuna son ɗaukar hotuna da yawa a lokaci guda. Kuna iya siyan faɗuwar tripod tare da matakan haske 10. Don yin sauƙin ɗaukar hoton fasfo, tabbatar da bangon baya ba ya karkatar da kyamarar.

Ta yaya zan iya ƙara girman hotuna na iPhone?

Kuna iya amfani da iPhone ɗinku don rage hotuna 2X2 ta hanyar ɗaukar hotuna da amfani da a iOS. Da farko, za ka iya amfani da iPhone kamara app. Matsa allon kuma zaɓi zaɓin murabba'i. Idan kun fi son ɗaukar hotuna a cikin gallery, zaɓi shafin Albums, danna "Ƙara zuwa Album", sannan zaɓi hoton 2x2 da kuke son sakawa. Ko da yake akwai da yawa na ɓangare na uku apps, da resizing damar gina a cikin iPhone ne unrivaled.

Kuna iya yanke hotonku da hannu idan ya fi girman allon wayarku. Kuna iya amfani da gunkin amfanin gona a cikin aikace-aikacen Hotuna. Hakanan zaka iya yanke hoton ta amfani da gunkin amfanin gona. Koyaya, ƙila ba za ku so yin wannan ba. Girman Hoto yana ba ku damar canza girman hoton. Kaddamar da app daga allon gida. Alamar app tana kama da hoto.

  Za a iya aika da dasitoci tare da App ɗin Kuɗi?

Ta yaya zan iya canza girman hoton fasfo 2X2?

Ci gaba da karantawa idan kuna sha'awar sanin yadda ake rage girman hoton fasfo na 2X2. Ofishin Ofishin Jakadancin (BCA) yana tsara girman hotunan fasfo. Sabanin waɗannan ƙa'idodin na iya haifar da kin aikace-aikacen. Ta hanyar yanke hotunan dijital, zaku iya canza girman su don dacewa da buƙatun fasfo. Kuna iya amfani da Photoshop don yanke hotuna. Mai zaɓin amfanin gona zai ba ka damar zaɓar wurare, gami da saman da kafadu na kai.

Ana samun Hoton Fasfo akan layi don Android da iOS. Zai taimaka maka ƙirƙirar cikakken hoton fasfo. Yana canza hotuna ta atomatik zuwa 2x2 kuma yana bincika cewa sun dace akan takaddun Amurka na hukuma (girman kai shine inci XNUMX XNUMX/XNUMX daga bango), kuma babu inuwa. Ana samun shi a cikin Store Store da kuma a ciki Google Wasa. Ana iya amfani da wannan aikace-aikacen don duk dalilai masu alaƙa da fasfo.

Ta yaya zan iya canza girman hotona ya zama girman fasfo?

Wataƙila ba ku san yadda ake canza girman fasfo ɗin hoto zuwa girman iPhone ba idan kuna ƙoƙarin ɗaukar girman girman fasfo na al'ada. Girman fasfo ɗin Amurka inci 2x2 ne, kuma hoton dole ne ya kasance tsakanin inci ɗaya da uku-uku na tsayi. Ana iya ƙirƙirar irin wannan hoton ta hanyar yanke hoton tare da yankan hoto. Don yanke hoton, zaku iya amfani da app na gyara hoto. Wannan kayan aiki kyauta ne kuma ana iya amfani dashi ba tare da buƙatar takaddun fasfo ba.

Don samun girman girman fasfo 2x2, buɗe iPhoto kuma je zuwa ɗakin karatu na Hoto. Zaɓi hoto. Na gaba, matsa gunkin hoto. Zai bayyana kamar dutse mai kibau biyu. Zaɓi girman da ake so sannan danna maɓallin bugawa. Na gaba, zaɓi girman mara iyaka 5x7 ko salon cikakken shafi. Yanzu zaku ga hoton ku a tsarin fasfo.

  Ta yaya zan iya mai da Kik saƙonnin for Android?

Danna nan don ƙarin koyo

1.) Shafin Yanar Gizo na Apple

2.) iPhone - Wikimedia Commons

3.) IPhone model

4.) Wikipedia iPhone

Deja un comentario