POF Ba Aiki | Dalilai da Magance Matsaloli

Sabuntawa na karshe: 04/10/2024
POF baya aiki

Kifaye masu yawa o POF gidan yanar gizo ne na ƙawancen Kanada wanda kuma ya shahara a ƙasashe daban-daban. A cikin shekaru, POF ya sami suna a matsayin daya daga cikin mafi kyawun dandamali ta hanyar taimaka wa miliyoyin mutane su sami abokin tarayya akan layi.

Koyaya, kamar kowane gidan yanar gizon soyayya, POF sau da yawa yana da glitches iri-iri, yana sa masu amfani da wahala samun damar ayyukan sa. Idan kuma kuna fama da matsalar POF baya aiki, jagorar mai zuwa gare ku.

POF baya aiki

Idan kun lura da haka POF Ba ya aiki ko wasu ayyukansa suna fuskantar matsaloli amma ba ku san yadda za ku magance shi ba, mun yanke shawarar taimaka muku ta hanyar haɗa matsalolin da aka fi sani da tashar POF ta kan layi da ingantattun hanyoyin magance su don ku ji daɗin haɗawa. tare da mutanen da ba su da matsala.

POF baya aiki

1.- Ba a aika saƙonni a cikin POF

Ɗaya daga cikin dalilan da yasa POF baya aiki yana iya zama matsala tare da sabis ɗin saƙon ku. Yana samun takaici sosai idan ka rubuta saƙo mai kyau ga wani kuma ba a isar da shi ba. Akwai dalilai da yawa da yasa mutum zai iya fuskantar matsalar "Ba a aika saƙon cikin POF". Wasu daga cikin waɗannan dalilai sun haɗa da:

  • POF ya sabawa amfani da harshe mara kyau kuma idan sakonka ya ƙunshi wasu kalmomi masu alama, ba za a aika zuwa ga wani ba. Abin takaici, POF yana da ingantaccen tacewa wanda ke gano duk kalmomin da aka dakatar ta atomatik a cikin saƙon ku. Wasu daga cikin waɗannan kalmomi an haramta su gaba ɗaya kuma ba za ku iya haɗa su a cikin saƙonninku ba yayin amfani da POF.
  • Kuna "copy da pasting" saƙo ɗaya ga kowa da kowa. POF tana ɗaukar waɗannan saƙonni a matsayin spam, wanda zai iya haifar da sokewar asusun dindindin.
  • Mai karɓa yana amfani da “saitin imel” wanda ke hana ku tuntuɓar su ta hanyar POF. A wannan yanayin, za a share saƙonninku ta atomatik.
  • Wataƙila wasu masu amfani sun yi wa bayanin martabar alama alama kuma a halin yanzu ana dubawa. Idan haka ne, za ku rasa damar yin amfani da duk abubuwan POF yayin da ake duba bayanan ku.

Ga yadda zaku iya gyara matsalar:

  • Tabbatar sau biyu duba saƙonnin ku kuma cire alamar kalmomi. Ka tuna cewa ko da kalma mai sauƙi kamar "ɗakin daki" za a iya yin alama kuma za ta gurɓata saƙonka gaba ɗaya.
  • Yi ƙoƙarin rubuta saƙonni na musamman ga kowane mutum. POF yana son masu amfani da shi su haɗa tare da mutane masu ban sha'awa, kuma idan kun aika saƙo ɗaya ga kowa da kowa, ba za ku ga wani nasara akan POF ba.
  • Baya ga rubuta cikakkiyar saƙo, tabbatar cewa kun inganta bayanan ku tare da bayanan da suka dace. Wani lokaci POF yana toshe saƙonni saboda bayanin martabar mai aikawa ba ya ƙunshi kowane bayani mai amfani wanda zai iya taimaka wa mai karɓa ya san ku da kyau.
  Gabatar da tashar jiragen ruwa Don Huawei HG8245H

2.- Ba a nuna saƙonnin POF a cikin akwatin da aka aika ba

Akwai lokuta da yawa inda aka isar da saƙonni zuwa ɗayan ƙarshen, amma ba a bayyana a cikin firam ɗin da aka aika ba, wannan na iya zama ɗaya daga cikin dalilan da yasa muke ɗaukar POF baya aiki. Wannan yawanci yana faruwa lokacin da POF ta gano ayyukan da ba su dace ba tare da asusun POF ɗin ku kuma an share saƙonni a sakamakon haka. Ga abin da za ku iya yi don shawo kan "saƙonnin POF ba sa nunawa a cikin akwatin saƙon da aka aika" halin da ake ciki.

  • Tabbatar kuna da ƙara dacewa abun ciki zuwa sakon, in ba haka ba POF yana da yuwuwar toshe bayanan ku.
  • An hada da Idan kun ƙara wani abu da bai dace ba a bayanan martaba, share shi kafin aika saƙonni zuwa ga sauran mutane. Idan kowane mai amfani ya ba da rahoton bayanin martabar ku, za a share saƙonninku ta atomatik daga akwatin saƙon saƙon da aka aiko. Bayanan martaba ya kamata ya ƙunshi bayanai masu dacewa waɗanda zasu iya taimaka wa wasu su san halin ku.
  • Idan sakon ya cika kwanaki 30 kuma har yanzu mai karɓa bai amsa ba, zai ɓace kai tsaye daga akwatin aikawa.

3.- POF ba zai iya haɗi zuwa cibiyar sadarwa ba

Mafi sau da yawa, masu amfani da POF ana sa su tare da saƙo "POF ba zai iya haɗawa da hanyar sadarwa ba. Duba bayanan wayarku ko karfin Wi-Fi." Sau da yawa wannan shine dalilin da yasa POF baya aiki

Matsalolin hanyar sadarwa yawanci suna tasowa lokacin da wani abu ke hana POF daga haɗawa da Intanet. Gidan yanar gizon POF yana ƙasa ko mai bada sabis na bayanai yana fuskantar kulawa.

Ko ta yaya, ga abin da za ku iya yi lokacin da POF ba zai iya haɗi zuwa cibiyar sadarwar ba:

  • Bincika idan wasu ƙa'idodin suna haɗi zuwa cibiyar sadarwar ko a'a. Idan babu ɗayan aikace-aikacen ko sabis na yanar gizo da ke aiki akan wayarka, tuntuɓi mai ba da sabis na cibiyar sadarwar ku.
  • Idan wasu ayyukan suna aiki a cikin POF yayin da wasu ke nuna kuskuren, app din ya fi dacewa da zamani. Je zuwa App Store kuma sabunta app zuwa sabon sigarsa.
  • POF na iya zama ƙasa. A wannan yanayin, ba za ku sami damar shiga POF app ko gidan yanar gizon kwata-kwata ba. Duk abin da za ku iya yi shi ne jira har sai shafin ya tashi yana aiki kuma.
  • Har ila yau za ku iya gwada kashe Wi-Fi kuma ku jira ƴan daƙiƙa kaɗan sannan a kunna. Haka yake ga bayanan wayar hannu idan kuna aiki akai. Yi shi a cikin "Saituna" ko kuma kawai daga cibiyar sanarwa / cibiyar kulawa (iOS)
  • Sau dayawa, yi haka da yanayin jirgin sama yana aiki da gaske. Duk da haka, sabanin haka ne, wato dole ne ka kunna shi kuma ka jira ƴan daƙiƙa kaɗan sannan ka kashe shi.
  KMSpico: Abin da yake, Ayyuka, da Babban Hatsarinsa

4.- POF baya kaya

Wani dalili da ya sa za ku ji cewa POF ba ya aiki shine idan app ɗin ba ya ɗauka ko kaɗan. Idan POF bai loda a cikin burauzar ku ba, za a iya samun matsala tare da hanyar sadarwa ko mai binciken kanta. Ga abin da za ku iya yi don magance matsalar "POF ba a lodawa ba" kuma ku ji daɗin zaman neman kwanan wata kan layi mara yankewa.

  • Yi cikakken sabuntawa akan gidan yanar gizon a lokaci guda danna "Ctrl + F5" akan madannai. Ko kana amfani Google Chrome ko Firefox, cikakken sabuntawa zai mayar da gidan yanar gizon zuwa ga al'ada.
  • Har ila yau zaka iya amfani da Madadin URL don shiga dandalin.
  • Share cache da kukis na burauzar ku domin ku sami damar zuwa sabon sigar gidan yanar gizon.

Bi waɗannan matakan don share fayilolin cache a cikin burauzar ku.

  1. Bude mai lilo kuma danna maballin menu a saman kusurwar dama.
  2. Taɓa "Ƙarin kayan aiki" kuma zaɓi "Share bayanan lilo".
  3. Duba akwatunan kuma zaɓi bayanin da kuke son sharewa kuma danna maɓallin "Share bayanan lilo".
  4. Sake kunna burauzar ku kuma sake buɗe gidan yanar gizon POF. Ba za ku ƙara fuskantar kuskuren "POF Ba Loading" ba.

5.- POF ba ya ƙyale ni in yi rajista

Idan kuna tunanin POF baya aiki saboda ba za ku iya ƙirƙirar asusu ba, ƙila akwai dalilai da yawa da ya sa ba za ku iya yin haka ba. Ta hanyar sanin dalilan, za ku san abin da ya kamata ku yi kuma kada ku yi. Wato, dalilan da kansu sun ƙunshi mafita. Ga jerin:

  • Ka ba da adireshin imel mara inganci. Da fatan za a duba adireshin sau biyu kuma a gyara shi.
  • Kai ƙarami ne don ƙirƙirar asusun ajiya akan kowane dandalin soyayya.
  • Ba ku samar da isassun kalmomi a cikin bayanan ku ba. POF yana da ƙaramin abin da ake buƙata don “mai amfani bio” kuma dole ne ku cika wannan buƙatun kafin ku iya ƙirƙirar sabon asusu.
  • A ƙarshe, idan kun keta kowane manufofin POF A da, ƙila ba za a bar ka sake yin rajista ba. Lokacin da mai amfani ya keta “Sharuɗɗan Sabis”, adiresoshin IP ɗin su suna tuta, yana hana su ƙirƙirar sabbin bayanan martaba.

Kuna iya sha'awar: Yadda Ake Share POF Account Din-din-din

6.- POF baya shiga

Idan dalilin POF baya aiki shine "POF baya shiga", kuna iya bincika sunan mai amfani da kalmar sirri sau biyu. Sau da yawa, mutane suna shigar da takaddun shaidar da ba daidai ba kuma ba za su iya samun damar asusun POF ɗin su ba. Koyaya, idan kun manta sunan mai amfani da kalmar wucewa, ga abin da zaku iya yi don dawo da asusunku.

  1. Je zuwa Yawancin gidan yanar gizon Kifi (POF) kuma danna maɓallin "Na manta password dina".
  2. Za a tambaye ku don samun dama ga sabuwar taga. Shigar da adireshin imel wanda kuka kasance kuna ƙirƙirar asusunku tun farko.
  3. Za ku sami a dawo da imel kalmar sirri mai dauke da hanyar haɗi. Danna mahaɗin kuma ƙara sabon kalmar sirri. Shi ke nan; Yanzu zaku iya amfani da sabon kalmar sirri don samun damar asusunku na POF.
  Magani: Kuskure 87 Ma'aunin ba daidai bane

Karshe kalmomi

POF wuri ne mai kyau don saduwa da sababbin mutane da samun kwanakin akan layi. Baya ga taimaka muku haɗa mutane masu tunani iri ɗaya, POF kuma yana ba da ƙwarewar bincike mai santsi, godiya ga sauƙin amfani da shi. Koyaya, ana iya hana wannan ƙwarewar ta yanayin da ba a zata ba lokacin POF baya aiki. A dabaru da aka ambata a sama zai taimake ka ka magance matsalolin POF domin ka iya sake saduwa da sababbin mutane ba tare da wata matsala ba.

Deja un comentario