7 Mafi kyawun lokaci don Windows PC

Sabuntawa na karshe: 04/10/2024
lokaci don pc

Ga mutane da yawa, samun aikace-aikacen akan PC ɗin su wanda ke ba su damar ɗauka el tiempo. Sau da yawa yana game da samun ikon kiyaye lokacin da muke da shi don kammala wani takamaiman aiki. Idan kuna buƙatar mai ƙidayar lokaci amma ba ku da masaniyar wanne ne ya fi dacewa a gare ku, muna da wasu hanyoyi a gare ku. lokaci don pc cewa zaka iya gwadawa.

Mafi kyawun aikace-aikacen lokaci na 7 don PC

lokaci don pcIdan kana neman aikace-aikacen lokaci na kyauta don kwamfuta tare da Windows, zaku iya dogaro da aikace-aikacen da zamu tattauna anan. Yawancin aikace-aikacen kuma ana iya amfani da su a ciki na'urorin hannu tare da Windows.

1. Kayayyakin Lokaci

mai lokaci Kayayyakin Lokaci yana bawa masu amfani damar ganin wucewar lokaci don ingantaccen sarrafa lokaci. Hakanan ana samun wannan app ɗin don PC, wayar hannu, da Surface Hub.

Siffar da za a iya daidaitawa da sautuna daban-daban ga kowane mai ƙidayar lokaci sun sa ya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓin lokacin PC don masu amfani.

Ayyukan:

  • Kuna iya gudanar da ƙididdiga masu yawa tare.
  • Ana iya sanya masu ƙidayar lokaci a jere don gudu.
  • Kuna iya saita maimaita lokacin mai ƙidayar lokaci.
  • Yana yiwuwa a tsawaita lokacin lokacin yayin da mai ƙidayar lokaci ke gudana.
  • Kuna iya saita lokaci ɗaya akan allon ku.
  • Sanarwa ta bango da tayal allo na gida yana taimaka muku fara mai ƙidayar lokaci kuma yana nuna matsayin mai ƙidayar lokaci.
  • Ana iya canza launi, rikodin murya, sautuna ko hotuna a kowane lokaci.

2. Agogon Tsayi Mai Wayo

Agogon Tsayi Mai Wayo Yana ɗaya daga cikin ƙa'idodin ƙididdiga don PC kuma ya zo tare da sauƙi da sauƙi don amfani da dubawa tare da ƙaramin tsari. Yana da duk-in-daya kuma kyauta ga duk Windows PC da masu amfani da wayar hannu. Ana ba da wasu mahimman abubuwan wannan app a ƙasa:

Ayyukan:

  • Yana ba masu amfani damar musaki da allon makulli daga tsarin aiki lokacin da mai ƙidayar lokaci ke kunna.
  • Masu amfani za su iya saita al'ada ko ƙayyadaddun lokutan ƙirgawa bisa abubuwan da suke so.

3. Free Timer

Lokacin Kyauta Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin ƙididdiga na PC don Windows Phone da PC. Yana da sauƙi don amfani tare da duk fasalulluka da kuke buƙata kuma yana taimaka muku yanke shawarar jadawalin aiki azaman naku. Akwai wasu mahimman fasalulluka waɗanda zaku iya gani a ƙasa, waɗanda zasu sa ku yanke shawarar fifikonku da fifikonku.

  Mafi kyawun benchmark apps don Android

Ayyukan:

  • Ƙirƙiri masu ƙidayar ƙidayar lokaci don nuna sauran lokacin azaman ɓangaren agogo.
  • Wannan app yana ba ku damar saita lokaci a cikin daƙiƙa, mintuna da sa'o'i.
  • Hakanan yana ba ku damar saita kiɗan da kuka fi so wanda zai kunna lokacin da ƙidayar ta ƙare. Hakanan zaka iya saita sau nawa zai maimaita.
  • Lokacin da kirgawa ya ƙare, mai ƙidayar lokaci zai tsaya ya fara kunna kiɗan da kuka zaɓa.
  • Mai ƙidayar ƙidayar lokaci zai motsa hannun na biyu zuwa hagu, ba tare da la'akari da tazarar da kuka ayyana ba.
  • Yawancin lokuta na mai ƙidayar lokaci na iya gudana a lokaci ɗaya, kuma launi zai nuna cewa ana amfani da kowannensu akan lokaci.
  • Kuna iya canza launi na sashin kirgawa da bango kuma.

4. Alamar Windows da Agogo

Idan kuna neman haɗin agogon ƙararrawa, agogon duniya, mai ƙidayar lokaci da agogon gudu, to wannan app ɗin mai ƙidayar lokaci shine wanda kuke buƙata. Ƙararrawa na Windows da agogo Akwai kuma don PC da na'urorin hannu. Akwai wasu sabbin fasalolin da aka haɗa a cikin wannan ƙa'idar lokaci ta Windows.

Ayyukan:

  • Agogon ƙararrawa, agogon duniya, mai ƙidayar lokaci da agogon gudu duk a ɗaya.
  • Samun damar korar ko kunna aikin ƙararrawa daga allon kulle.
  • Kuna iya zaɓar sautunan ƙararrawa da yawa, gami da fayilolin mp4 ko zaɓi kawai na girgiza.
  • Kuna iya saita ƙararrawa da masu tuni na lokaci ɗaya ko maimaitawa.
  • Ƙararrawar tana aiki lokacin da na'urarka ta kashe ko ma a yanayin jiran aiki.
  • Kwatanta lokutan wurare daban-daban kuma zaku iya bin lokutan lokuta daban-daban na yanzu, na baya ko na gaba a duniya.
  • Kuna iya gudu fiye da sau ɗaya a lokaci guda.
  • Yi amfani da agogon gudu don cinya da tsaga.
  • Samun dama don canza girman aikace-aikacen azaman naku.

Kuna iya sha'awar: Mafi kyawun Apps 10 don Koyan Turanci Kyauta Ba tare da Intanet ba

5. Agogo (tile live, ƙararrawa da mai ƙidayar lokaci)

Wannan aikace-aikacen kirgawa na Windows yana cikin manyan masu ƙidayar lokaci guda 5 don pc saboda nau'ikan mu'amala da fasali daban-daban. Yana nuna lokaci da kwanan wata, da kuma sauran bayanai akan tayal akan allon Fara Windows. Hakanan zaka iya canza salo da kwanan wata da tsarin lokaci. Watch Akwai kawai don PC.

  Me yasa app na Gmel baya karɓar imel kuma yadda ake gyara shi mataki-mataki?

Abubuwan da aka jera a ƙasa sune abubuwan da suka sa ya bambanta da sauran ƙa'idodin ƙididdiga na pc.

Ayyukan:

  • Fale-falen fale-falen raye-raye 8 daban-daban suna sa wannan app ɗin mai ƙidayar lokaci don Windows ya fi kyau.
  • Yana da duka agogon ƙararrawa da mai ƙidayar lokaci.
  • Zaɓi daga launuka daban-daban na bangon mosaic da salo.
  • Fiye da tsarin kwanan wata da lokaci 40 suna sauƙaƙa amfani.
  • Hakanan yana da aikin agogon gudu da kalanda.

6. HD agogon ƙararrawa

Wannan app mai ƙidayar lokacin tebur shine ƙa'idar mai ƙididdigewa ta multimedia don Windows tare da ƙararrawa, agogon duniya, yanayi, farashin musayar kuɗi, mai kunna kiɗan, mai kunna rediyo, Facebook, Da dai sauransu Agogon ƙararrawa HD Yana da wadataccen fasali kuma akwai don PC da na'urorin hannu kyauta.

Ayyukan:

  • Ana samun sanarwar lokacin da app ɗin baya gudana.
  • Lokacin da aka saita ƙa'idar ƙararrawa azaman tsoho, zaku iya tayar da na'urarku daga yanayin bacci.
  • Sami lokaci, yanayi da ƙimar canjin kuɗi don har zuwa birane 15.
  • Sami sabon sabuntawar yanayi da kuma yanayin zafin wurin da kuke a yanzu a Celsius ko Fahrenheit.
  • Ƙirƙiri lissafin waƙa da kuka fi so.
  • Mai kunna rediyo tare da tashoshin rediyon Intanet sama da 70.
  • Shiga bangon bangon Facebook ɗin ku a cikin app.
  • Karanta sabbin labarai ko ƙara ciyarwar RSS na al'ada.
  • Zaɓi sautin ƙararrawa daga ginanniyar sautunan ciki ko ƙara kiɗan ku. Ko da tashar rediyo za a iya saita azaman ƙararrawa.
  • Tare da firikwensin haske mai aiki, ƙararrawar tana daina yin ƙara lokacin da aka kunna hasken ɗakin.
  • Saita lissafin waƙa don lokacin barcinku kuma kiɗan zai shuɗe a hankali yayin da kuke barci.
  • Keɓance jigon bangon agogo, haske kamar naku.
  • Yi amfani da app ɗin don kunna allonku mai haske fari wanda ke aiki azaman walƙiya.
  • Tare da fasalin tayal mai rai, duba kwanan wata da lokaci na yanzu akan allonku.
  • An sanye shi da fuskokin agogon analog guda 5 tare da sabon ƙari.
  7 Mafi kyawun Ayyuka don yin rikodin tafiye-tafiye a cikin Mota

7. Agogo

Ya Agogo wani aikace-aikacen lokaci ne don Windows PC wanda yayi kama da sauƙi da kyau. Yana ɗaya daga cikin aikace-aikace masu ƙarfi don manufar ku ta yau da kullun. Abin da ya bambanta shi da sauran masu ƙidayar tebur shine tallafin umarnin murya.

Tare da haɗin gwiwar Cortana, wannan aikace-aikacen yana ba ku damar sarrafa muryar ku. Za ka iya samun cikakken jerin fadi da kewayon umarni murya a cikin aikace-aikacen. Bincika abubuwan da aka jera a ƙasa don koyo game da iyawarsa da fa'idarsa.

Ayyukan:

  • Yana ba da agogon duniya tare da fiye da biranen 650 a duk ƙasashe da saitunan lokacin ceton hasken rana da suka dace.
  • Zaka iya saita lokaci, suna, ƙara, sautin ringi da kuma ƙara lokacin ƙararrawa.
  • Yana ba ku damar saita biranen da aka fi so akan agogon duniya don kallo akan babban agogon app.
  • Agogon gudun yana iya gudana har na kwanaki da yawa idan kuna buƙata.
  • Kuna iya fara duk masu ƙidayar lokaci tare kuma zaɓi wanda zai tsaya a gaba.

Karshe kalmomi

Idan kuna buƙatar mai ƙidayar lokaci don PC ɗinku na Windows amma ba ku san wanda za ku zaɓa ba, muna so mu ba ku wasu hanyoyi ta hanyar nuna muku. 7 mafi kyawun lokaci don PC wanda zaka iya saukewa da manyan ayyukansa.

Deja un comentario