Hanya mafi kyau don mayar da share apps a kan iPhone ko iPad

Sabuntawa na karshe: 04/10/2024
Mayar da Deleted Apps a kan iPhone ko iPad

Wataƙila babu wani abin damuwa game da idan kun share app ɗin da aka saya akan ku iPhone o iPad. Da ke ƙasa akwai matakai don mayar da share apps a kan iPhone ko iPad.

Mayar da share apps a kan iPhone ko iPad

Har yanzu, maido da share apps a kan iPhone ba sauki, abokan ciniki za su sayi app amma kuma idan sun yi kuskure share shi kuma ba su da wani madadin a kan su kwamfuta ko iTunes.

Duk da haka, Apple yanzu hyperlinks duk apps da ka samu daga Apple Reseller zuwa Apple ID da kuma Stores da app a cikin asusunka. Wannan ya sa ya zama mai sauqi qwarai don mayar da share apps a kan iPhone ko iPad.

A ƙasa za ku gano biyu kaucewa daban-daban dabarun rayar da Deleted apps a kan iPhone ko iPad.

1. Mayar da apps da aka cire daga jerin aikace-aikacen da aka saya

Za ka iya mayar da share apps a kan iPhone daga jerin saya apps m a App Retailer. Wannan zaɓin ya dace idan ba ku da wani ra'ayi game da sunan app ko kuma idan ba ku da tabbacin abin da apps kuka share akan iPhone ɗinku.

1. Buɗe a ciki Mai sayar da App a kan iPhone.

Kula: Kar a manta ku shiga da ID ɗin Apple iri ɗaya da kuka saba siyan apps ɗin.

2. Lokacin da kake cikin Mai siyarwar App, danna gunkin app Profile located a saman kusurwar dama na allonku.

App Store icon a kan iPhone

3. A kan allon duba asusun, danna An saya.

Zaɓin siyan in-app akan allon asusun iPhone App Store

4. A kan allo na gaba, danna Ba akan wannan iPhone din ba fayil. Wannan na iya kawo duk aikace-aikacen da ba za ku iya samun dama ga iPhone ɗinku ba tukuna.

Abubuwan da aka saya ba a kan wannan iPhone akan iPhone ba

5. Mataki na gaba shine nemo aikace-aikacen da kuka goge kawai sannan danna maɓallin Gunkin girgije Bayan aikace-aikacen, don fara hanyar sake shigar da aikace-aikacen akan iPhone ɗinku (duba hoton da ke sama)

  Nemo yadda ake Share Lissafin Binciken Nazarin Safari akan iPhone da Mac

Idan kawai ka share app ɗin kuma ka san take, za ka iya sauri nemo app ɗin da aka goge a cikin Retailer kuma ka sake shigar da shi akan na'urarka.

1. Buɗe a ciki Mai sayar da App a kan iPhone ko iPad.

Kula: Kar a manta ku shiga da ID ɗin Apple iri ɗaya da kuka saba siyan ƙa'idar.

2. Lokacin da kake cikin App Retailer, nemo gogewar app ta buga sunanta cancanta a cikin mashaya binciken.

Nemo apps a cikin iPhone App Store

3. Yanzu danna kan goge app saboda ya bayyana a sakamakon binciken.

Aikace-aikacen da ke bayyana a cikin sakamakon binciken App Store akan iPhone

4. Mataki na gaba shine Samu e Shirya aikace-aikacen zuwa tsarin ku.

Zazzage app daga App Store akan iPhone ɗin ku

Tunda dole ne ka riga ka biya kuɗin ƙa'idar, ba a caje ka don zazzage ƙa'idar ba, amma kuma daga App Retailer.

Abin da ya kamata ka sani game da apps da aka haɗa zuwa Apple ID

Kamar yadda muka fada a baya, duk apps da ka samu a cikin App Reseller, da kuma kyauta da kuma biya Apps, suna da nasaba da Apple ID naka kuma duk waɗannan Apps ana adana su a cikin asusunka akan sabobin Apple Cloud.

Babban abu game da wannan saitin shine kusan dukkanin aikace-aikacen da kuka saya ko samu kyauta daga App Reseller za'a iya samun dama ga asusunku na Reseller.

Ko da lokacin da Mawallafin App ya cire takamaiman ƙa'ida daga Mai Sake siyarwar App, ƙa'idar da aka cire har yanzu za ta kasance mai sauƙi a cikin Asusunku.

Koyaya, wannan hanyar yin rikodin kowane aikace-aikacen da aka zazzage da siye a cikin asusun sirri na iya ƙirƙirar ɗimbin jerin ƙa'idodi na kyauta, siye da gogewa, yana da wahala a gano takamaiman ƙa'idar a cikin ɗimbin tarin apps da ke da alaƙa da keɓaɓɓen asusun ku.

Bugu da ƙari, Apple ba ya taimaka muku gaba ɗaya cire apps waɗanda za a iya haɗa su da asusunku, yana sa ya zama da wahala a cire ƙa'idodin da ba a amfani da su ko abin kunya (idan akwai) waɗanda kuka taɓa saukewa a baya.

  • Mafi kyawun Hanya don Maido da Alamar Dillalin App ta Deleted ko Bace akan iPhone
  • Mafi kyawun Hanya don Canja Ƙasar Dillalin App Ba tare da Katin Kiredit ba
  Yadda ake Toshewa da Ɓoye hanyoyin sadarwar Wi-Fi a cikin Windows 10 da 11: Cikakken Jagora

Deja un comentario