Duk wani hoton da kuka goge kawai a cikin ku Android Waya ko Pill bai kamata a cire nan take daga na'urar Android ɗinku ba kuma ana iya dawo dasu. Kuna iya gani a ƙasa matakan samun Hotunan da aka goge da kyau akan Android Phone ko Pill.
Samu Hotunan da Aka goge sosai akan Wayar Android
Tare da kyamarori akan Wayoyin Android suna fitowa tare da zaɓuɓɓuka masu kyau tare da kowane ƙaddamarwa, yawancin mutane suna ƙidaya akan wayoyinsu don hotunansa na yau da kullun da suke so.
Duk da haka, an takaita ma’ajiyar wayar salular Android kuma hakan ya sa galibin abokan ciniki su shiga al’adar ganowa da goge hotuna a na’urarsu ta Android, da nufin bude sarari don adanawa.
Abin baƙin ciki shine, a duk tsawon wannan tsarin tsaftacewa na waɗannan hotunan ana share su kwatsam.
Abin farin ciki, Wayar ku ta Android tana da tsarin tsaro da aka gina wanda ke ba ta damar adana hotuna da aka goge a cikin na'urar ku na tsawon kwanaki 60, kafin a goge su da gaske kuma an cire su gaba ɗaya daga na'urar ku.
- Mai alaƙa: Nemo yadda ake Ajiye Hotuna zuwa Katin SD A Wayar Android
Abin da ke faruwa ga Hotunan da aka goge
Lokacin da ka danna maɓallin sharewa akan Hoto, da kyar aka yiwa hoton alama don gogewa kuma an matsar da shi zuwa Wurin Sharar da ke cikin Wayar Android ko Pill ɗinka.
Dogaro da ma'ajiyar da ake iya samu a cikin Wayar Android ɗin ku, hoton da aka goge yana kasancewa cikin samun damar shiga cikin Sharar na tsawon kwanaki 60, kafin a share su gaba ɗaya daga na'urar ku.
An tsara wannan saitin wanda zai taimaka muku dawo da mahimman abubuwan tunowarku, idan kun faru kwatsam kun goge Hoto akan Wayar ku ta Android.
Matakai don Samun Goge Hotuna masu kyau akan Wayar Android ko Kwaya
Idan ba zato ba tsammani ka share hoto ko canza tunaninka game da goge takamaiman Hoto, za ka iya kiyaye matakan da ke ƙarƙashin Mayar da Hotunan da aka goge akan Wayar Android ko Pill.
1. Bude Google Hotuna App a cikin wayar Android ko kwaya.
2. Bayan haka, famfo a kan 3 menu na layi gunkin da aka ajiye akan babban kusurwar hagu na wayar ku ta Android.
3. Daga menu mai saukarwa da alama, famfo a kan Shara yiwuwar (Duba hoton da ke ƙasa)
4. Zaɓi wanda aka goge hoto a cikin allon nunin Shara ta hanyar danna shi bayan famfo a kan 3-dige-dige menu gunkin da aka ɗora akan daidaitaccen ƙugiya mai kyau na allon nunin ku.
5. Bayan haka, famfo a kan Dawo da Yiwuwar cikin ƙaramin menu wanda alama (Duba hoton ƙasa).
Za a iya dawo da hoton da aka goge nan take zuwa ingantacciyar wurinsa a cikin App ɗin Hotuna.
- Nemo yadda ake samun gogewar Hotuna da kyau Daga Katin Tunawa da Digicam
- Nemo yadda ake Batar da Hotuna a Wayar Android ko Pill
- Nemo yadda ake samun gogewar lambobi da kyau A Wayar Android
Sunana Javier Chirinos kuma ina sha'awar fasaha. Idan dai zan iya tunawa, ina sha'awar kwamfuta da wasannin bidiyo kuma wannan sha'awar ta ƙare a cikin aiki.
Na shafe fiye da shekaru 15 ina buga game da fasaha da na'urori a Intanet, musamman a cikin mundobytes.com
Ni kwararre ne a harkar sadarwa da tallace-tallace ta kan layi kuma ina da masaniyar ci gaban WordPress.